A matsayin ƙwararrun masana'antun hasken gaggawa na gaggawa, Phenix Lighting ya gane mahimmancin sarrafa baturi.Don tabbatar da cewa batura ba su da 'yanci daga lalacewa na biyu kafin isarwa ga abokan ciniki, Phenix Lighting ya kafa tsarin kula da batir mai tsauri, gami da ƙa'idodin da suka shafi ajiyar baturi da sufuri.
Da fari dai, Phenix Lighting yana saita ƙaƙƙarfan buƙatu don yanayin ma'ajin baturi.Dole ne ma'ajin ya kula da tsabta, samun iskar shaka mai kyau, kuma a keɓe shi daga sauran kayan.Ya kamata a kiyaye zafin muhalli a cikin kewayon 0 ° C zuwa 35 ° C, tare da zafi tsakanin 40% zuwa 80%.Wannan shine don haɓaka kariyar aikin baturi da tsawon rayuwa.
Phenix Lighting da kyau yana sarrafa kirga duk batura, yana rikodin lokacin ajiya na farko, lokacin tsufa na ƙarshe, da kwanakin ƙarewa.Kowane wata shida, ana gudanar da cikakken gwajin caji da fitarwa akan batura da aka adana.Ana cajin baturan da suka wuce gwajin inganci zuwa ƙarfin 50% kafin a ci gaba da ajiya.Ana ɗaukar batirin da aka samu tare da ƙarancin lokacin fitarwa yayin gwaji ana ɗaukar su da lahani kuma an jefar dasu.Ba za a daina amfani da batura da aka adana sama da shekaru uku don jigilar kayayyaki masu yawa.Wadanda ke da lokutan ajiya sama da shekaru uku, amma har yanzu suna cika ka'idojin jigilar kaya, ana amfani da su ne kawai don dalilai na gwaji na ciki.Bayan shekaru biyar na ajiya, ana zubar da batura ba tare da wani sharadi ba.
A cikin tsarin samarwa da tafiyar da ciki, Phenix Lighting yana ɗora tsauraran matakan aiki don amincin baturi.An haramta faɗuwar baturi, karo, matsawa, da sauran tasirin waje mai ƙarfi yayin sarrafawa, taron samarwa, gwaji, da tsufa.Haka kuma an haramta huda, bugu, ko taka batura masu kaifi.Ba dole ba ne a yi amfani da batura a wuraren da ke da ƙarfin lantarki mai ƙarfi, filaye mai ƙarfi, ko walƙiya mai ƙarfi.Bugu da ƙari, bai kamata batura su yi hulɗa kai tsaye da ƙarfe ko a fallasa su zuwa yanayin zafi, harshen wuta, ruwa, ruwan gishiri, ko wasu ruwaye.Da zarar fakitin baturi sun lalace, ba dole ba ne a ci gaba da amfani da su.
Lokacin jigilar batura, Phenix Lighting yana aiwatar da takamaiman buƙatu don gwajin aminci, marufi, da lakabi.Da farko, dole ne batura su wuce gwajin MSDS, gwajin UN38.3 (Lithium) da gwajin DGM.Don samfuran gaggawa waɗanda ke ɗauke da batura, marufi dole ne ya jure tasirin sojojin sufuri.Don samfuran da ke da batura na waje, kowane rukunin baturi dole ne ya sami marufi masu zaman kansu, kuma tashoshin fakitin baturin yakamata su kasance a cire haɗin su daga tsarin gaggawa.Bugu da ƙari, don samfuran gaggawa waɗanda ke ɗauke da nau'ikan batura daban-daban, dole ne a yi amfani da alamun baturi masu dacewa da alamun gargaɗi don bambanta su bisa ga rahotannin gwaji.
Misali, game da masu kula da gaggawa tare da batirin lithium, don odar jigilar iska, akwatin waje dole ne ya ɗauki alamar gargaɗin “UN3481”.
A ƙarshe, Phenix Lighting yana kiyaye ƙayyadaddun buƙatu don sarrafa baturi, daga wuraren ajiyar kayayyaki zuwa kula da inganci, da kuma amfani da aminci da buƙatun jigilar kaya.Kowane bangare yana da cikakkun bayanai kuma an tsara shi don tabbatar da ingancin samfur da amincin mai amfani.Waɗannan tsauraran matakan ba wai kawai suna nuna himmar Phenix Lighting don inganci ba amma kuma suna nuna kulawar su ga abokan ciniki.A matsayin ƙwararrun masana'antun samar da hasken wuta, Phenix Lighting za ta ci gaba da yunƙurin samar wa abokan ciniki mafi inganci da samfurori da ayyuka masu aminci.
Lokacin aikawa: Yuli-31-2023